शबाना आजमीने मागवलेली दारू गायब… नक्की गेली कुठे ? वाचा.

मुंबईः बॉलिवूडची ज्येष्ठ अभिनेत्री शबाना आझमी यांनी गुरुवारी मुंबईतील एका ऑनलाइन मद्यप्राप्ती प्लॅटफॉर्मवर फसवणूक केल्याचा आरोप केला. या अभिनेत्रीने ट्विटरवर आपल्या अनुयायांसह त्यांचे अनुभव सामायिक केले. तिने लिव्हिंग लिक्विड्ज नावाच्या व्यासपीठावर तिच्या ऑर्डरची भरपाई केली होती, परंतु तिने मागितलेल्या गोष्टी प्राप्त करण्यात ती अपयशी ठरली, परंतु कामगारांनी तिच्या कॉलला उत्तर देणे बंद केले.

तिने खाते क्रमांक आणि प्लॅटफॉर्मची इतर बँक तपशील देखील सामायिक केली. परंतु, तिने भरलेल्या बिलाची रक्कम तिने उघड केली नाही. “सावध रहा माझी त्यांच्याकडून फसवणूक केली आहे. लिव्हिंग लिक्विड्जने मी पैसे दिले आणि जेव्हा ऑर्डर केलेली वस्तू चालू झाली नाही तेव्हा त्यांनी माझे कॉल घेणे थांबवले!” तिने लिहिले.
त्यानंतर अनेक नेटिझन्सनी 70 वर्षांच्या मुलाला दोषींना समोर आणण्यासाठी पोलिसांत तक्रार देण्यास उद्युक्त केले.
शहरात प्रथमच अशी घटना घडल्याची घटना घडली नाही. काही महिन्यांपूर्वी अंधेरी येथील जे.बी.नगर येथील दारूच्या दुकानातून दारू पिण्यासाठी ऑर्डर दिल्यानंतर अंधेरी येथील एका ज्येष्ठ नागरिकाने ,RS.,68000 रुपयांची फसवणूक केली.
साथीच्या आजाराच्या वेळी मुंबई पोलिस सायबर फसवणूकीचा बळी पडू नये म्हणून नागरिकांना वारंवार इशारा देत आहेत. त्यांनी कोणताही व्यवहार करण्यापूर्वी लोकांना विश्वासू वेबसाइट व अ‍ॅप्सकडून फोन नंबर व इतर तपशील सत्यापित करण्यास सांगितले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *